HUIFENG แผงควบคุมนิวเมติกไฮดรอลิค 2000-20000PSI
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HUIFENG
หมายเลขรุ่น: WCP-70
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชุด
ราคา: negotiable
เวลาการส่งมอบ: ปกติ 20 ถึง 30 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: แอล/C, ที/ที
ข้อมูลรายละเอียด
ความกดดันจากการทำงาน: 2000psi~20000psi ชั้นวัสดุ: AA、BB、CC、DD、EE、FF、HH
ชั้นอุณหภูมิ: -60℃(~180℃(KX) สถานที่กำเนิด: จีน
เน้น:
แผงควบคุมบ่อนิวเมติก
แผงควบคุมบ่อ 2000PSI
แผงควบคุมบ่อไฮดรอลิก 20000PSI
รายละเอียดสินค้า
แผงควบคุมบ่อนิวแมติกไฮดรอลิก 2000-20000PSI
การแนะนำสินค้า
ฟังก์ชันผลิตภัณฑ์
ความกดดันจากการทำงาน 2000psi~20000psi
ชั้นวัสดุ AA,BB,CC,DD,EE,FF,HH
ชั้นอุณหภูมิ -60℃(~180℃(KX)